Topp 5 hlutabréfin sem ég er að kaupa í febrúar 2023

Ég veit ekki með þig, en ég er að jafna mig eftir janúarblúsinn og ákvað í leiðinni að horfa fram á febrúar á þessu ári. Ef þú ert nýr hér, fæ ég að rannsaka þegar mér leiðist og í því ferli ákvað ég efstu 5 hlutabréfin sem ég er að kaupa í febrúar 02023.

Bestu kostirnir mínir

Í fyrsta lagi smá fyrirvari. Ég valdi þessar birgðir með því að gera mína eigin greiningu og ég hvet þig til að gera það sama. Ekkert af neðangreindu er fjármálaráðgjöf, það er einfaldlega mínar eigin fjárfestingarákvarðanir skrifaðar út fyrir þig til að fá innblástur frá ef þú vilt.

  1. Wix.com
  2. Okta Inc
  3. Autodesk Inc
  4. Twilio Inc
  5. Spelunk Inc

Þú getur keypt eitthvað af neðangreindum hlutabréfum í gegnum Etoro.

Broker name TypeReviewRatingBroker site
EtoroInvestor & TraderLink4.6Visit broker

*eToro is a multi-asset investment platform. The value of your investments may go up or down. Your
capital is at risk.

1. Wix.com Ltd (Nasdaq: WIX):

Wix.com er skýjabundinn vettvangur sem gerir fólki kleift að búa til faglegar vefsíður, blogg og netverslanir. Með vettvangi sínum geta notendur búið til, stjórnað og kynnt vefsíður sínar á auðveldan hátt. Wix.com býður upp á fjölbreytt úrval af þjónustu, svo sem hýsingu vefsíðna, lénaskráningu, rafrænar verslunarlausnir og fleira.

Gengi hlutabréfa félagsins hefur lækkað umtalsvert á undanförnum ársfjórðungum þar sem rafræn viðskipti berjast við að viðhalda sölu. Síðasti ársfjórðungur virðist ná jafnvægi og ég er jákvæður náungi sem telur að við gætum séð aukningu á heildarmarkaðnum þegar kemur að netneyslu fljótlega.

Wix.com hlutabréfaverð #1 af 5 bestu hlutabréfunum mínum til að kaupa í febrúar 2023

2. Okta Inc (Nasdaq: OKTA):

Okta er skýjabundinn vettvangur sem veitir fyrirtækjum auðkennis- og aðgangsstjórnunarlausnir. Lausnir fyrirtækisins gera fyrirtækjum kleift að stjórna og tryggja aðgang starfsmanna að forritum og þjónustu fyrirtækja á auðveldan hátt.

Gengi hlutabréfa Okta hefur verið í mikilli uppsveiflu síðastliðið ár vegna sterks viðskiptavinahóps. Hlutabréfaverð þess byrjaði að lækka snemma árs 2022 en virðist vera að ná jafnvægi á síðustu mánuðum. Þar sem félagið er áfram traust mun ég kaupa fleiri hluti í febrúar.

Okta Inc hlutabréfaverð #2 af 5 bestu hlutabréfunum mínum til að kaupa í febrúar 2023

3. Autodesk Inc (NASDAQ: ADSK):

Autodesk er hugbúnaðarfyrirtæki sem veitir 3D hönnun, verkfræði og afþreyingarhugbúnað og þjónustu. Vörur fyrirtækisins eru notaðar í fjölmörgum atvinnugreinum, þar á meðal arkitektúr, verkfræði, framleiðslu og fjölmiðlum og skemmtun.

Hlutabréfaverð Autodesk tók alvarlega dýfu síðla árs 2021 þar sem það var gríðarlega of dýrt. Það hefur ekki getað losnað undan núverandi sveiflum, en ég tel að það gæti gert það.

Autodesk Inc hlutabréfaverð #3 af 5 bestu hlutabréfunum mínum til að kaupa í febrúar 2023

4. Twilio Inc (NYSE: TWLO)

Twilio er skýjabundinn samskiptavettvangur sem veitir fyrirtækjum API til að byggja upp og stjórna samskiptarásum eins og rödd, texta, myndskeiðum og skilaboðum.

Gengi hlutabréfa Twilio hefur farið lækkandi undanfarna mánuði vegna minni eftirspurnar eftir þjónustu þess. Hins vegar tel ég að það gæti verið nær neðsta verðlagi og tel að það sé gangvirði á þessu stigi:

Twilio Inc hlutabréfaverð #4 af 5 bestu hlutabréfunum mínum til að kaupa í febrúar 2023

5. Splunk Inc (NASDAQ: SPLK):

Splunk er hugbúnaðarfyrirtæki sem veitir fyrirtækjum gagnagreiningar-, vélanám og rekstrargreindarlausnir.

Gengi hlutabréfa félagsins hafði verið í mikilli uppsveiflu vegna aukinnar eftirspurnar eftir vörum þess og þjónustu. Þá gerðist ofverðlagningin í tæknigeiranum og það á enn eftir að jafna sig á þessu. Þetta er einmitt ástæðan fyrir því að ég tel að halda hlutabréfunum núna muni sýna möguleika í framtíðinni.

Hlutabréfaverð Splunk Inc #5 af 5 bestu hlutabréfunum mínum til að kaupa í febrúar 2023
Broker name TypeReviewRatingBroker site
EtoroInvestor & TraderLink4.6Visit broker

*eToro is a multi-asset investment platform. The value of your investments may go up or down. Your
capital is at risk.

Best copy trading broker 2023
This is default text for notification bar